Hannun 32s CVC riga ɗaya mai saka rini don T-shirt

Hannun 32s CVC riga ɗaya mai saka rini don T-shirt

Takaitaccen Bayani:

Nau'in masana'anta Hannun 32s CVC riga ɗaya mai saka rini don T-shirt
Taki 60% C, 40% T
GSM 145gsm ku
Cikakken Nisa/Mai Amfani 160CM
Launi musamman
Amfani tufafin dabi'a na halitta, zanen jariri
Siffar na halitta, numfashi, kyakkyawan danshi, dadi
MOQ 1000KGS kowane oda, 400KGS kowace launi
Musamman Karɓa (Kwantar da launi / AOP da nauyi)
Misali Samfurin kyauta
Lokacin samarwa KWANA 30-35
Kunshin A al'ada mirgine shiryawa+ m roba jakar+ saƙa jakar
Lokacin biyan kuɗi 30% ajiya, 70% ma'auni kafin asali B/L
Jirgin ruwa Jirgin ruwa ta Teku, ta Air ko Courier na DHL, UPS, FEDEX, TNT
Takaddun shaida GASKIYA, GRS

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Lambar abu: YS-SJCVC445

Wannan samfurin shine 60% auduga 40% polyester rigar rigar guda ɗaya, duka auduga da yarn polyester ana rina su.
Yana da alaƙa da muhalli, haske da numfashi, don haka ya dace sosai don yin T-shirts.
Idan kuna da wasu buƙatu, mu ma za mu iya keɓance masana'anta bisa ga buƙatunku, kamar yin bugu (bugu na dijital, bugu na allo, bugu na launi), rinayen yarn, rini ko goge.

Menene "Single Jersey Fabric"?
Ana amfani da masana'anta guda ɗaya a cikin tufafin waje, watakila ya mamaye rabin kayan tufafinku.Shahararrun tufafin da aka yi daga rigar su ne T-shirts, sweatshirts, kayan wasanni, riguna, saman da rigar ciki.

Tarihin riga:
Tun zamanin da, Jersey, Channel Islands, inda aka fara samar da kayan, ya kasance muhimmin mai fitar da kayan saƙa kuma masana'anta a cikin ulu daga Jersey ya zama sananne.

Me yasa muka zaɓi masana'anta mai riga ɗaya?
Rigar rigar guda ɗaya tana ba da laushi, jin daɗi a jikin fatar mu yayin da ya rage nauyi.Ana iya amfani da shi don yin T-shirts, rigar polo, kayan wasanni, riguna, tufafi, rigar ƙasa, rigar ƙasa da sauran tufafi masu dacewa.Yana da haske da numfashi, tare da karfin danshi mai karfi, mai kyau elasticity da ductility.Don haka ya dace da kayan wasanni, lokacin da za ku je gidan motsa jiki, kuna iya sa T-shirt da aka yi da rigar riga ɗaya.

Wane irin masana'anta guda ɗaya za mu iya yi?
Rigar rigar guda ɗaya yawanci tana yin nauyi mai nauyi ko matsakaiciyar nauyi.A al'ada za mu iya yin 140-260gsm.

Wani abun da ke ciki za mu iya yi don masana'anta mai zane ɗaya?
Ana iya yin wannan masana'anta daga nau'ikan zaruruwa iri-iri kamar auduga, viscose, modal, polyester da bamboo.Yawancin lokaci za mu kuma ƙara kashi na fiber mai shimfiɗa kamar elastane ko spandex.

Yana da daraja ambaton cewa mu ma iya yin Organic auduga, sake sarrafa polyester guda mai zane masana'anta, za mu iya bayar da takaddun shaida, kamar GOTS, Oeko-tex, GRS takardar shaidar.

game da

hidimarmu gameimg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana