Lambar abu: YS-FTCVC269
2022 Shahararren 32S CVC Combed Cotton polyester saƙa bugu na ulu na Faransanci don Hoodies.
Gefe ɗaya a fili kuma wani goga na gefe.
Wannan masana'anta shine nau'in terry-End iri-iri sannan a yi brush.Material shine 60% auduga 40% polyester.Face Yarn amfani 32S cvc yarn kasa yarn 16S cvc yarn da mahada yarn ne 50D polyester yarn.
Tun da waɗannan madaukai na iya ɗaukar ƙarin iska kuma masana'anta na terry na Faransa yawanci sun fi kauri, yana da zafi sosai kuma galibi ana amfani da su don yin tufafi na kaka da na hunturu.Misali, tana iya yin kayan wasan motsa jiki, rigunan wasan motsa jiki, rigunan waje, da dai sauransu, akwai kuma nau'ikan tufafi daban-daban, da suka haɗa da wuyan wuya, ƙwanƙolin buɗaɗɗen rabin-buɗaɗi, cikakken buɗaɗɗen farantin da sauransu, wanda ke rufe kowane nau'in hoodies na maza da mata, rigunan lilin. , Jafananci, da dai sauransu.
Bugu da ƙari, bayan goge ɓangaren madauki, ana iya sarrafa masana'anta na terry na Faransa zuwa masana'anta na ulu, wanda ya fi sauƙi kuma ya fi laushi fiye da masana'anta na terry na Faransanci kuma yana da kyakkyawan aikin rufin zafi.Ya fi dacewa da sanyi sanyi.